"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ดีค๊าบ คนเชียงใหม่ ผมจะได้น้องตี้ตัวtopแล้ว วันที่ 5 พฤศจิกายนนี้+++

หลังจากที่รอมานาน 2 เดือนกว่าๆ ก็จะได้ละครับ จองที่ศูนย์พิงคนครหางดง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยินดีด้วยค๊าาาา....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยินดีด้วยอีกคนครับ
http://woodsphrae.com
จำหน่ายประตูไม้สัก หน้าต่าง วงกบ ฉลุ ราคาส่ง จากแพรครับ ตัวอย่างฉลุไม้สัก 60x100 90 บาท

ขอบคุณครับ ได้รูปแล้วจะเอาน้องมาอวดนะค๊าบบบ แต่ซื้อที่นี่ ของแถมเยอะมากเลย เซลล์ชื่อพี่ขวัญครับ แนะนำเลย ให้ไม่อั้นจริงๆ วันนี้ก็โทรมาหาผม ละบอกว่าจะให้ของแถมเพิ่มอีก อิอิ ผมได้ สเกิตรอบคันด้วยนะครับ ^^

ยินดีด้วยนะครับ
"ล้านนาตะวันออก"

ยินดีด้วยครับ...มีโอกาสจะไปเยี่ยมนะครับ พี่-น้อง
tonkanl

ขอเบอเซล์หน่อยครับ

เบอร์เซลล์นะครับ ชื่อ ขวัญครับ 082-3860588 บอกว่า น้องอั้มแนะนำให้นะครับ พี่เค้าจะได้แถมให้เยอะ ^^

ผมอยู่แถวเชียงใหม่เหมือนกัน แต่อยากทราบว่าคุณอั้มได้ของแถมไรมั่งครับ พอดีผมสนใจจะจองเหมือนกัน

ได้ของแถมอะไรบ้างหรอครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host