"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ภาพสวยดีครับ แต่ถ่ายรูปแนวนี้ ระวังเรื่องแสงนะครับ อันตรายสุดๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ภาพแรก วัดสระลงเรือ ช่ายป่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ภาพสวยดีครับ แต่ถ่ายรูปแนวนี้ ระวังเรื่องแสงนะครับ  ...
hornet โพสต์เมื่อ 22/10/2010 11:26

ครับ  ขอบคณครับ  

ภาพแรก วัดสระลงเรือ ช่ายป่ะ
dow.zaa โพสต์เมื่อ 22/10/2010 11:52

ใช่ครับ  รอ ให้ทางวัดทำเสร็จเรียบร้อย จะเข้าไปถ่ายใหม่ครับ

มันถ่ายยังงัยน้อสอนหน่อย
nu_aacp 0843260975  CITY 2009

ใช้ได้เลย  แหล่ม คร้า  ....  
♡•°·.•‎♥♡•°·.•‎♥  การรักใครสักคนมันง่ายนัก แต่ยากนักที่จะรักอย่างเข้าใจ  ♥.•°·.•‎♡♥.•°·.•‎♡

สวยมาก

สวยงามครับ... เดี๋ยวลองค้นดูในHDก่อน.... เจอแล้วจะเอามาอวด

ฝากแปะสักใบ๕๕+
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host