"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ไม่ได้เข้ามาหลายปี มีของเล่นใหม่ board จักรยานด้วยนิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/10/2010 22:09 โดย maddog

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/10/2010 21:50 โดย maddog

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เครื่องออกกำลังกายครับ เรื่องราคาเทียบกับสุขภาพที่คุณได้มามันเทียบกันไม่ได้ครับ

ก่อนที่พี่หายไปจาก HCC เนื่องจากโรคหัวใจกำเริบเกือบไม่รอดตอนนี้หันมาปั่นจักรยานเกือบทุกวันทำให้สุขภาพดีวันดีคืนแล้วครับ

ตอนนี้จักรยานเพิ่งเปลี่ยน frame ที่มันผุเพราะเหงื่อออกไป ได้ titanium มาแทนแล้วครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com
300 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

หวัดดีคราบพี่กึ๊ก ไม่ได้เจอกันนานเลย สบายดีนะครับ ...
benz โพสต์เมื่อ 11/10/2010 22:10

สวัสดีครับ ไม่ได้เข้ามาซะนาน

หลายปีที่ผ่านมา สมาชิกที่นี่คึกคักกว่าเดิมหลายเท่านะครับ

ยินดีด้วยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/10/2010 22:56 โดย maddog

ดีใจที่ยังเจอน้องๆรุ่นก่อนทุบบลีอกทิ้งครับ

ต้องขออภัยทุกท่านด้วยครับ เรื่องเหล้ายาพี่เลิกมากว่าสามปีแล้วครับ

เมื่อเช้าเพิ่งลองไปปั่นจักรยานขึ้นดอยตุงมาครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=135&t=247966

ภาพบางส่วนตอนปั่นขึ้นดอยตุง

เรื่อง rack จักรยานของ THULE พี่ใช้งานมากว่า 3 ปียังไม่เคยมีปัญหาหนัก
ตาม spec เขาให้ทำความเร็วได้ไม่เกิน 80 กม/ชม แต่เคยทำได้สูงสุดที่ 160 กม/ชม ตอนกลับมาจากเขาค้อ
ส่วนข้อเสียก็คือ ซีลยางจะฉีกขาดตรงจุดที่เหล็กยึดหลังคาสอดเข้ามาตรงขอบประตูด้านบน
และอีกอย่างคือเสียงลมจะเข้ามารบกวนภายในห้องโดยสารได้ตอนที่ความเร็วรถเริ่มเกิน 100 กม/ชมครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host