"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับพี่กึ๊ก ไม่ได้เจอกันสี่ปี่กว่าแล้ว คิดถึงครับ
อยากรบกวนให้ช่วยแนะนำความรู้เรื่องเกี่ยวกับจักรยานให้น้องๆบ้างครับ
เรื่องความเป็นอยู่ทุกวันนี้ก็อบอุ่นดีครับ..แนวความคิดก็ไปในทิศทางเดียวกันครับ
ในส่วนของกิจกรรมก็ดีครับกระจายออกเพื่อให้เกิดความสามารถและมีศักย์ภาพในทุกภาคส่วน
เพื่อร่วมพลังสำหรับภารกิจใหญ่ๆครับ

ป.ล. มี้ทติ้งใหญ่ปีนี้อยากชวนพี่กึ้กไปนั่งก๊งยาดองแกล้มวัวหันลำรึกความหลังกันด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

ขอบคุณครับพี่ที่ช่วยแนะนำแหล่งข้อมูลและภาพสวยๆครับ
ตอนนี้ผมน้ำหนักเกินลิมิตไปมากเลยคงต้องไปปรับปรุงสุขภาพบ้างแล้วเนี่ย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host