"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ไม่ได้เข้ามาหลายปี มีของเล่นใหม่ board จักรยานด้วยนิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/10/2010 22:09 โดย maddog

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/10/2010 21:50 โดย maddog

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยครับ ราคาคงแรงน่าดู
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
หากอ้ายแม้วยังอยู่ยั้ง  ยืนยง  
ไทยก็เหมือนปลดปลง  ชีพม้วย  
สื่อเสรีพินาศลง  ไทยอยู่ ได้ฤา  
เราก็เหมือนมอดม้วยหมด  สิ้นอธิปไตย

สวยครับ

เครื่องออกกำลังกายครับ เรื่องราคาเทียบกับสุขภาพที่คุณได้มามันเทียบกันไม่ได้ครับ

ก่อนที่พี่หายไปจาก HCC เนื่องจากโรคหัวใจกำเริบเกือบไม่รอดตอนนี้หันมาปั่นจักรยานเกือบทุกวันทำให้สุขภาพดีวันดีคืนแล้วครับ

ตอนนี้จักรยานเพิ่งเปลี่ยน frame ที่มันผุเพราะเหงื่อออกไป ได้ titanium มาแทนแล้วครับ

300 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

หวัดดีคราบพี่กึ๊ก ไม่ได้เจอกันนานเลย สบายดีนะครับ

น้อมภักดี ภูวนัย นิจนิรันดร์ พลีชีวัน แด่พระองค์ วงศ์จักรี

Email : adisak007@yahoo.com / admin@hondacityclub.com

LINE ID : benz_hondacityclub  / Facebook : http://www.facebook.com/benz.hondacityclub
Tel. 089-1090091 ( True Move H )  

หวัดดีคราบพี่กึ๊ก ไม่ได้เจอกันนานเลย สบายดีนะครับ ...
benz โพสต์เมื่อ 11/10/2010 22:10

สวัสดีครับ ไม่ได้เข้ามาซะนาน

หลายปีที่ผ่านมา สมาชิกที่นี่คึกคักกว่าเดิมหลายเท่านะครับ

ยินดีด้วยครับ

สวัสดีครับ ไม่ได้เข้ามาซะนาน

หลายปีที่ผ่านมา  ...
maddog โพสต์เมื่อ 11/10/2010 22:16

ครับพี่ คนค่อนข้างเยอะครับ ผมก็เพิ่งกลับเข้ามาดูแลได้ประมาณ 1 ปีครับพี่ แฮปปี้ กันดีทุกฝ่ายคราบ
ดีใจนะคราบ ที่พี่เข้ามาเยี่ยมเยียน น้องๆ

ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับพี่กิ๊ก สุขภาพดีแล้วนะครับ

เคยคิดติดแร็คจักรยานบนหลังคาแต่ไม่กล้า
พี่ติดแร็คใส่จักรยานบนหลังคา ไม่มีปัญหาอะไรใช่มั๊ยครับ
มีโอกาสขอคำปรึกษาด้วยนะครับ ขอให้พี่มีสุขภาพแข็งแรงครับ
HCC....Thonburi Zone   No.10

สวัสดีครับพี่กึ๊ก ไม่ได้เจอกันสี่ปี่กว่าแล้ว คิดถึงครับ
อยากรบกวนให้ช่วยแนะนำความรู้เรื่องเกี่ยวกับจักรยานให้น้องๆบ้างครับ
เรื่องความเป็นอยู่ทุกวันนี้ก็อบอุ่นดีครับ..แนวความคิดก็ไปในทิศทางเดียวกันครับ
ในส่วนของกิจกรรมก็ดีครับกระจายออกเพื่อให้เกิดความสามารถและมีศักย์ภาพในทุกภาคส่วน
เพื่อร่วมพลังสำหรับภารกิจใหญ่ๆครับ

ป.ล. มี้ทติ้งใหญ่ปีนี้อยากชวนพี่กึ้กไปนั่งก๊งยาดองแกล้มวัวหันลำรึกความหลังกันด้วยครับ
tonkanl

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host