"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

**รูปเที่ยวสวนผึ้ง (กล้องน็อตครับ)**

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/10/2010 00:59 โดย noth1

ทริบนี้ขอบอกว่าสนุกเช่นเคยครับ กลับมาปวดตับเพราะขำตลอดทางเฮฮากันไปตลอดทาง แล้วต้องขอขอบคุณแผนที่เขียนมือที่ช่วยให้หาที่เที่ยวต่างๆได้ ฮิๆๆ ที่จริงพริ้นแล้วลืมเอามา

ก็มีรูปมาให้ชมนิดหน่อยครับเพราะงานนี้อยากมีรูปบ้างอะไรบ้าง

**ต้องการรูปอัลบัมนี้ทั้งหมด กดที่ลิงค์นี้ครับ** http://www.ziddu.com/download/11945856/resize.rar.html

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ภาคต่อครับ

**หมดแล้วคราบกล้องผมแบตหมด555**
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อีกนิสนะครับพาโนรามา

แหล่มมากมาย....55555

แทงกิ้วจร้า ....{:4_383:}
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

ดีครับสวยๆทั้งนันเลยน่าไปวิวนะล้อเล่นคนก็น่าฮักครับ

ได้ข้าวว่าตอนนี้น้ำท่วมแล้ว ดีนะที่กลับมากันก่อน HCC

THE KOP  You will never walk alone

โรแมนติก โคตรๆๆๆ ถ้าไปกะแฟน อิอิ
โปรดอย่าปล่อยมือฉัน    อย่าจากไปไหนเลย
แค่อยากให้เธอรู้    ฉันยังรักเธอเหมือนเคย
เสียงร้องของหัวใจ    ร่ำร้องหาแต่เธอ
อยากมีเธอเคียงข้างฉัน   เหมือนเดิม

ขอบคุงคร้าบ รูปสวยๆ ทั้งน้านเลย

ก็ พา แฟนไปดิ แอร์นี่
ทรายจะบินไปไหนนี่
ฟ้าใสเช๊กชี่ไม่เลิก
สวยงามครับ ไม่ได้เสียจริงๆ ว่าจะไปดูขอดำ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host