"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวนสอบถามครับ

รบกวนเพือนๆ แถวระยอง สอบถามที่พักชายทะเลอ่ะครับ พอดีเพิ่อนๆ ที่ กทม.จะมาเที่ยวกันประมาณ 20 คน
ไม่ทราบพอจะแนะนำที่พักแบบบ้านเป็นหลัง+ห้องครัว+คาราโอเกะ มีราคาด้วยยิ่งดีเลยครับ  ผมทำงานอยู่แหลมฉบังไม่ค่อยถนัดทางระยองซักเท่าไหร่ (ถามมากไหหรือป่าวเนี่ย) รบกวนด้วยนะครับ
ขอบคุณมากๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เดี๋ยวรอสมาชิคโซนระยองมาตอบนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host