"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เป็นเหมือนกันครับ ของผมแก้เองโดยเลาะเอาส่วนที่แตกๆตามขอบ(ส่วนมากแตกตรงขอบ) ออกครับ ส่วนที่ไม่แตกก็ปล่อยมันไว้ แล้วใช้กาวยาง(ผมใช้ DOG X-66 ครับ)
ทาขอบกำมะหยี่ด้านนอกแล้วม้วนพับให้ด้านที่มีกาวไปแปะกับแผงประตูครับ ออกมาค่อนข้างเนียน
เวลาทาลงไป รอให้กาวแห้งซักหน่อย ประมาณ 2-3 นาทีนะครับ แล้วค่อยม้วนไปแปะ จะติดแน่นเลยครับ

กาวอันเนี้ยอะครับ

รูปใครไม่รู้ ขอยืมหน่อยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host