"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สมาชิกใหม่ สวัสดีค่ะ

เพิ่งไปจองเจ้าเทาดำ มาค่ะ

จะได้รถเร็วๆ นี้

เมย์ เปิดร้านกาแฟอยู่ที่พัทยาเหนือ นะคะ

เพื่อนๆ ผ่านมา มาแวะ ชิมกาแฟได้นะคะ

ยังไงฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ร้านชื่อ Maylada Coffee Corner ค่ะ

เจ้าของร้านชื่อ เมย์ ค่ะ

ร้านอยู่ที่พัทยาเหนือ เลียบหาดซอย 5 ค่ะ

ผ่านมาเรียนเชิญนะคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
Maylada Coffee Corner
ยินดีต้อนรับค่ะ

โอ้ววว คุณเมย์มานี่ด้วยหรอครับ จาก FD ไป เทียน่า แล้วอ ...
Whon_non_kook โพสต์เมื่อ 16/9/2010 15:04

ขายเทียน่าไปแล้วค่ะ  ไม่ไหวรถใหญ่ ซดน้ำมันดีแท้ ขายก้อโดนกดราคาสุดๆ  หันมาขับ city  ดีกว่า

ได้ข่าวว่าประหยัดน้ำมันสุดๆ ขอบคุณนะคะ ที่ยังจำกันได้ ว่างๆ อย่าลืมแวะมาทักทายเมย์์บ้างนะคะ

หวัดดีครับ...ยินดีครับ
เปิดร้านอยู่ถึงพัทยาเลยเหรอ??   ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 16/9/2010 14:39

ร้านเมย์อยู่ พัทยาซอย 5 เลียบหาดพัทยาเหนือค่ะ
พอผ่านวงเวียนปลาโลมาตรง โรงแรมดุสิตธานี ก้อวิ่งทางถนนเลียบหาดเรื่อยๆ
จนมาเจอซอย 5 ซ้ายมือ มีแฟมิลี่มาทปากซอย เลี้ยวมา 100 เมตร จะเจอร้านอยู่ ซ้ายมือ
เป็นร้านเล็กๆ ขายอาหารยุโรป กาแฟ และเครื่องดื่ม วาย ค๊อกเทล เบียร์ ว่างๆ เชิญนะคะ
เมย์ทำเอง อยู่ร้านทุกวันค่ะ

แวะมาเลยนะคะ  เมย์อยู่ร้านทุกวันค่ะ

แอบเปลี่ยนใจ ไปออกสีดำแหล่ะ อิอิ
Maylada Coffee Corner
ยินดีต้อนรับค่ะ

แหล่มเลยคร๊าฟฟฟฟฟ ผมก็อยู่แถงพัทยานี่แหละ ว่างๆจะแว ...
Whon_non_kook โพสต์เมื่อ 18/9/2010 11:43

ว่างๆ มาได้เลยนะคะ ที่จอดรถหน้าร้านสะดวกสบายค่ะ

ยินดีครับมีโอกาศไปจะไปเยี่ยมครับ
DARK โพสต์เมื่อ 18/9/2010 11:50

ยินดีค่ะ แวะมานะคะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host