"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ชาวชาละวันพิจิตรมารายงานตัวกันบ้างครับ

ชาวชาละวันพิจิตรมารายงานตัวกันบ้างครับ
มาออกเสียงกันหน่อยเร็ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดันซะหน่อยเงียบเหงากันจังช่วงนี้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดันซะหน่อยเงียบเหงากันจังช่วงนี้

ไม่ค่อยว่างกันล่ะมั้งครับพี่น้อง

ช่วงนี้กระทู้เงียบจัง

ขับรถผ่านมาครับอยู่ ต.รังนก(ตอนนี้น้ำกำลังท่วม) ครับ  ...
ChalawanCity โพสต์เมื่อ 25/7/2011 16:58

บ้านผมทำนา ไปซื้อของสามง่ามก็บ่อย ถ้าราคาพิเศษอาจเป็นลูกค้าอีกรายครับ 55+

ขับรถผ่านมาครับอยู่ ต.รังนก(ตอนนี้น้ำกำลังท่วม) ครับ คนพิจิตร แต่ใช้ป้ายพิโลก 5335
ผมก็มีเพื่อนอยู่ระยองหล้ายคน ไปทำงาน มีครอบครัวก็มากผม จบจากเทคนิคพิจิตร
ปวส ช่างยนต์ เปิดร้านเคมีเกษตรอยู่ปลวกสูง

จัดมาเลยครับพร้อมเสมอ

ถ้าเจอไม่ทักอย่างเดียวครับ ชนเลยครับ 55+ ชนแก้ว

สมัครสมาชิกมาปีกว่า  และแล้วก็ได้ฤกษ์ติดสติ๊กเกอร์คลับซะที่  เจอทักได้นะครับซิตี้เทาดำ กค6345  เดี๋ยวเอารูปโชว์ให้ดูครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host