"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รถใครครับ

จอดอยู่หน้ารถผมห่างประมาณ 3 คัน เดินดูในงาน drift ไม่พบเจ้าของรถครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หุหุ ออกมาเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นั่นดิรถใครเนาะ
โปรดอย่าปล่อยมือฉัน    อย่าจากไปไหนเลย
แค่อยากให้เธอรู้    ฉันยังรักเธอเหมือนเคย
เสียงร้องของหัวใจ    ร่ำร้องหาแต่เธอ
อยากมีเธอเคียงข้างฉัน   เหมือนเดิม

รถคราย ยอมรับมาซะดีๆ
"ล้านนาตะวันออก"

ลุงจิ๊บ แล้ว ป้ายทะเบียนไรอะ ไม่ซูมเรยเอาแบบ แจ่มๆไปเรย ส่วนคัยเปงเจ้าของรายงานตัวด้วยค๊าบบบบ
แอนนา @ Had_yai

ลุงจิ๊บ แล้ว ป้ายทะเบียนไรอะ ไม่ซูมเรยเอาแบบ แจ่มๆไป ...
a_n_n โพสต์เมื่อ 7/9/2010 10:25

คลิ๊กที่รูปขยายได้นิ หลานแอน เจอหลายคันแต่ถ่ายได้แค่คันเดียว

รายงานตัวคับ โดนแล้วอิอิอิอิ

เจอจนได้ 5555 ตอนมาจอดเห็นรถผมเปล่าครับอยู่่ข้างหลังรถคุณงั่ย  

เห็นแล้วคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host