"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ซื้อของมาเอง แล้วจ้างทำสีติดตั้งก็ไม่เลวนะครับ อาจจะถูกกว่าหรือแพงกว่าลองบวกลบ ดูครับ

ปล.ลองดูแบบและราคาตามหนังสือ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 11# sitzx

มาที่ร้านผมสิครับ อู่ศรีราชา ออโต้ อยู่ซอยเก้ากิโลครับ มีแบบให้เลือกหลายแบบครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โทร 081-4958331

แฮะ แฮะ ระงับโครงการชั่วคราวครับ งบหมด เศร้า....
oOเก็บตังแต่งหล่อให้นู๋ตี้Oo

อยากทำเหมือนกานอ่ะ
<strong>^^เหมือนจะไม่จริงจัง......แต่จริงจัยสุดสุด^^

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/10/2010 08:12 โดย sitzx

ราคานี้ไม่แพงแล้วครับ

ราคานี้ไม่แพงหรอกครับ

ตอบกลับ 9# CITY_SPORT

รบกวนถาม ศูนย์บริการฮอนด้า แถวชลบุรี ศูนย์ไหนดีครับ  พอดีจะเอาไปเคลม ซ่อมสี

ได้ยินชื่อเสียงศูนย์แถวชลมาเยอะมาก เรื่อง บริการไม่ไดี ทำสีเพี้ยน กัวมากกหลังจากได้อ่านที่โพสๆกัน

ตอบกลับ  CITY_SPORT

รบกวนถาม ศูนย์บริการฮอนด้า แถวชลบุ ...
jungle1234 โพสต์เมื่อ 16/10/2011 00:02

ผมไม่เคยเข้า 0 ครับ
เข้า 0 กลาง
ชื่ออู่สุนทรเข้าตรงตรงข้ามจตุจักรครับ

ผมวิ่งไปทำที่สมุทรปราการตลอดครับ เสียเวลากะน้ำมันนิด แต่งานที่ได้ ไม่เคยเสียใจ ทุกชิ้น

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host