"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

City type Z ปี2001 ใส้ล้อได้ ใหญ่สุดเท่าไหร่ครับ

พอดียางหมดอายุแล้วว่าจะเปลี่ยนยกชุดเลย ใครมีข้อเสนอแนะอะไรดีๆบ้างครับ
ว่าจะใส่ขอบ 17 ได้เปล่าครับ
ใครมีภาพก็ลงให้ดูด้วยก็ได้นะครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใส่ได้นะแต่รถจะอืดน้ากินนำมันด้วย ขอบ 15 ดีกว่านะครัยแนะนำแค่นี้ละ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมว่าขอบ15 กำลังดีนะ ของผมก็ 195/55/R15 เยี่ยมครับ
วันนี้คุณยิ้มแล้วหรือยัง..คร๊าบ

ผมใส่17แต่ต้องลองสเปเซอร์

อยากใส่ 17" เหมือนกาน รอเก็บข้อมูล

ใส่ 17'' ใส่ยาง 205/40 ครับ

ผมว่าขอบ15 กำลังดีนะ ของผมก็ 195/55/R15 เยี่ยมครับ ...
citybok โพสต์เมื่อ 29/9/2010 15:41

ตามด้วยครับ.....สาวก R15 ครับ....

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host