"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

@เที่ยว ปาย มาครับพี่น้องรวมๆรวบมาพอดู@

พอดีว่าต้องไปดูงานกับเพื่อนเลยไปแบบไม่ได้วางแผนอะไรครับ แต่ก็สนุกดี บรรยากาศดีมาก คนก็น้อยดี เดินสบายๆที่พักก็ถูก กินตลอดที่ไหนอร่อยเราลุย++++
ขอบอกว่าปายหน้าฝนสวยมากนะครับไครจะไปควรไปช่วงนี้ยังไม่ไฮซีซั่นที่พักถูก

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/8/2010 23:13 โดย noth1

ภาพบรรยากาศตอนกลางคืน

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อิจฉาจริงๆ ครับคุณน๊อต
ของกินน่ากินทั้งนั้นเลย
"ล้านนาตะวันออก"

อิจฉาจริงๆ ครับคุณน๊อต
ของกินน่ากินทั้งนั้นเลย ...
oumyim โพสต์เมื่อ 18/8/2010 23:12

ทริปกินจริงๆครับตู่กินต่อยเนื่องทั้งวันทั้งคืน

ทริปกินจริงๆครับตู่กินต่อยเนื่องทั้งวันทั้งคืน ...
noth1 โพสต์เมื่อ 18/8/2010 23:14

นี่แหละครับคือจุดประสงค์ของการไปเที่ยวครับ
คือเที่ยวและก็หาอะไรที่มันอร่อยๆ กิน
เจอร้านก็ต้องแวะครับ งั้นมันอดไม่ได้ อิอิ

อยากไปปายยยยยยยย...งามแต้ๆ ลุงน๊อต

สวยครับ เห็นใครๆเคยบอกว่า ปาย ช้ำหมดแล้ว

สงสัยเห็นท่าจะไม่จริง...^^
...ข้าพเจ้ามิได้ชื่นชอบในรสชาติของสุรา แต่ข้าพเจ้าชื่นชอบบรรยากาศในการร่ำสุรา...

สวยครับ เห็นใครๆเคยบอกว่า ปาย ช้ำหมดแล้ว

สงสัยเห็นท ...
kaowdehustle โพสต์เมื่อ 19/8/2010 01:55

ยังหรอกครับลองไปก่อนคนอื่นเขาซักเดือน ประมาณเดือน 9-10 ซิครับ สวยๆจริงๆ

แหล่มมมมมมมมม อยากปายมากมาย ขึ้นเหนือทีไรไม่เคยถึงปายสักทีนุงอ่ะ55555
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

สวยจังเลยยย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host