"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากทราบราคาโช๊ค ราคาสปริงโหลด city type Z ครับ

อยากทราบราคาโช๊ค ราคาสปริงโหลด city type Z ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากทราบเหมือนกันคับ เอาราคามือหนึ่ง และมือสองน๊ะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/12/2011 10:45 โดย overpar

HR 5X00 ไม่รวมติดตั้งน่ะ จากในเว็บน่ะ
hr ไม่ลงมากกำลังดี

H&R 5,xxx
RSR 6,xxx

ราคายังไม่ร่วมค่าติดตั้งครับ.....ราคาอาจจะขึ้น/ลง
ลองโทรถามดูอีกทีครับ....

rsr น่า สน เตี่ย ดี
ดัง แต่ ท่อ ล้อ ไม่ วิ่ง อะ........ไทยนี้รักสงบ

สองยี้ห้อที่ว่านี้อันใหนดีกว่ากันคับ  ต่างกันยังไง คับ

ขอตอยหน่อยครับ......

H&R จะไม่เตี้ยเท่าไหร่....มาคนใช้มาก.....ราคาไม่แรง....เรื่องความกระด้างไม่แน่ใจครับ....

RSR เตี้ยสุดครับ....ราคาก็เพิ่มขึ้นมานิดหน่อย....ต้องอัดน้ำมันใหม่หรือเปล่าไม่แน่ใจครับ...

ผมก็รู้มาแค่นี้แหละ....ไม่ถูกอย่างไร...รบกวนผู้รู้มาตอบด้วยนะครับ......

เพราะว่าผมยังใช้ของเดิมติดรถอยู่เลย......

RSR หายากมากใครมีช่วยบอกที

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host