"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มีภาพของ zx ป่าวคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/8/2010 16:06 โดย GHouse
มีภาพของ zx ป่าวคับ
samsaz โพสต์เมื่อ 6/8/2010 12:05

ของ ZX โมลไว้แล้ว ยังไม่ได้ติดสักคัน แนวๆ city 2003 ของช่างเสกคับเดี๋ยงโพสต์รูปของช่างเสกให้ชมครับ
หวังว่าจะเป็น ZX คันแรกที่จะได้ใส่โชว์นะครับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยยยง๊ากกกกก กรี๊ชชช คนขับก้อหล่ออวี๊ดวิ้ววว
รู้ว่าเสี่ยงแต่คงต้องขอลอง!!

สอบถาม 03 เฉพาะหลังและด้านข้าง  เท่าไหร่คะ
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

สอบถาม 03 เฉพาะหลังและด้านข้าง  เท่าไหร่คะ ...
nayying โพสต์เมื่อ 9/8/2010 15:22

ส่งราคาให้แล้วนะคับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/11/2010 00:19 โดย khonkaen

สอบถามการโหลดหน่อยครับ รถผมประมาณในรูปใส่แม็ก17แต่ยังไม่ได้โหลดมันยังไม่สวย ผมต้องใส่สปริงหรือเปลี่ยนดชคดีครับ แต่เนื่องจากยางผมซีรี่บางเกรงว่าโหลดลงแล้วจะติดพื้น คิดว่าจะโหลดหรือไม่โหลดดีครับ ขอคำแนะนครับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/11/2010 00:19 โดย khonkaen

สอบถามการโหลดห ...
khonkaen โพสต์เมื่อ 6/11/2010 00:18

เปลี่ยนสปริงเลยคับถ้าให้ดีเปลี่ยนแมกด้วยก้อดีมันไม่สวย

อิอิ

คันเเดง สุรินทร์

ติดสติกเกอร์ลายด้านข้างมาเท่าไร งับ

สวยมาก

กันชนหลังเต็ม เลยใช่ไหม งับ    ราคาเท่าไรงับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host