"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่มีใครเป็นอะไรก็ดีแล้วครับ ผมเองตั้งแต่มีครอบครัว มีเจ้าตัวเล็ก ไม่คิดที่จะขับเร็วอีกเลย ทั้งที่เหมือนก่อน ขับที่120-140 เท่านั้นครับ เพื่อนๆไม่มีใครกล้านั่งด้วยเลย รอดมาได้ก็คิดได้ว่าเรานี่บุญเยอะทำให้เรายังมีโอกาสได้มาทำอะไรอีกมากมาย อย่างไรก็ระวังๆกันบ้างนะครับ เห็นแล้วเป็นอุธาหรณ์เตือนใจได้เลยครับ .... เพื่อนผมเองเมาแล้วขับ สุดท้ายต้องกินเงินประกันสังคมเดือนละ 500 อยู่เลยครับ ทุกวันนี้ แทนที่จะเป็นหัวหน้าครอบครัว เป็นความหวังของคนทั้งบ้าน เตือนใจเอาไว้นะครับอย่าประมาท โอกาสไม่ได้มีกันเยอะนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host