"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยางหน้ากว้างไปหรือป่าวรถเล็กใส่ยางหน้ากว้างมากๆเวลาฝนตกรถจะเหินน้ำแล้วจะเกิดอาการบังคับรถไม่ได้ก็มักจะลงข้างทางแบบนี้อะครับ เนื่องจากน้ำหนักตัวแค่ตันต้นๆจึงไม่ควรใส่ยางหน้ากว้างมากๆ ความเข้าใจที่ว่ายิ่งกว้างยิ่งเกาะอันนี้ผมไม่เถียงแต่เฉพาะถนนแห้งนะครับ ไม่งั้นทำไมทางโรงงานประกอบรถยนต์ไม่ใส่ยางให้หน้ากว้างๆลูกค้าน่าจะชอบ เพราะว่าเค้าต้องเน้นและคิดถึงความปลอดภัยมาก่อนครับ  
คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับขอให้หายไวไวนะครับ แล้วอย่าลืมดูเรื่องยางอีกนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host