"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
http://woodsphrae.com
จำหน่ายประตูไม้สัก หน้าต่าง วงกบ ฉลุ ราคาส่ง จากแพรครับ ตัวอย่างฉลุไม้สัก 60x100 90 บาท

ฝนตกถนนลื่น เพื่อนๆพี่ต้องระวังให้มากนะครับ   เป็นกำลังใจให้นะครับคุณOctavriuM
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีแล้ว ครับ ที่ไม่เป็นอะไร

หายเร็วๆๆ นะครับ  น้องตี้ขาว

โชคดีคนไม่เป็นไรนะครับ หายเร็วๆครับ

โชคดีที่ปลอดภัยพระคุ้มครองนะคับ ซ่อมหรือว่าเปลี่ยนรถให้ใหม่คับ

หายไวๆๆครับบบบ

เพื่อนๆๆๆก้อขับรถ ระวัง ระวัง ด้วยน่ะคับ  ช่วงนี้ฝนตก
octavrium

ผมเพิ่งรู้นะเนี่ยว่ายางหน้ากว้างฝนตกไม่เกาะ แต่จะเหาะแทน  รถผม 195-55-15  เป็นไงบ้างครับ
แต่ถ้าฝนตกผมวิ่งแค่ 50-70 เท่านั้นครับ  ประกันชั้นหนึ่งน่าจะเปลี่ยนรถใหม่ได้นะครับ หรือยังไงไม่แน่ใจ
เพิ่มเงินบ้างได้รถใหม่ผมว่าน่าจะดีกว่าซ่อมนะ เพราะยังไงไม่ได้เหมือนเดิมแน่นอน โดยเพาะศูนย์รถกลัวไม่เหมือนเดิมอ่ะนะ  

กลับมาหายไวๆนะครับ  ของผมก็ต้นปี ตอนเข้าโค้ง ฝนตกเหมือนกัน เข้าโค้ง  หมุนติ้วๆๆๆ ฟาดกะเสาไฟฟ้ากลางคันรถเลย
ซ่อม 1เดือน 4วัย  อีก2พัน จะ2 แสนอ่ะคับ วิริยะ  ไม่ให้ต่อปีถัดไปเลย  เซ็ง
กลับมาหล่อไวๆนะครับ
อยากผอม อยากผอม ฉึก.. ฉึก..
081-9459927 HCC FC ONLY!!

เป็นกำลังใจให้ครับ...ขอให้รถกลับมาสวยเหมือนเดิมนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host