"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตัวไม่เปนอารายก้อดีแร้วครับ..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ค่าซ่อมมหาโหดเลยน่ะครับนั่น ของพ่อผมโดนไป 150000 ก็หนักแล้ว ดีนะครับคนไม่เป็นอะไรเช่นกัน
ถือว่าฟาดเคราะห์ไปครับ อาจจะมีอะไรดีๆรออยู่ก็ได้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับมาหล่อเร้วๆนะครับสรุปปัญหาพวงมาลัยล๊อกเองใช่ป่าว
ยินดีต้อนรับทุกคนครับ
@ มิตรภาพ. ณ . HCC @
เพื่อนดีๆไม่ได้หากัน...ง่ายๆ...

หายไว ไว ครับ
หากอ้ายแม้วยังอยู่ยั้ง  ยืนยง  
ไทยก็เหมือนปลดปลง  ชีพม้วย  
สื่อเสรีพินาศลง  ไทยอยู่ ได้ฤา  
เราก็เหมือนมอดม้วยหมด  สิ้นอธิปไตย

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21/7/2010 22:31 โดย xv9non9vx

สภาพนี่ ประกันน่าจะเปลี่ยน รถให้ใหม่นะครับ คุยกันประกันก่อนครับ
รถใหม่ ประกันจะเปลี่ยนรถใหม่ให้ครับ หรือ คืนเงินให้ 80-90% ครับ
คุยกับประกันดูก่อนเปลี่ยนรถใหม่เลยครับ
เพื่อนผม 2 3 คนแล้วครับชนน้อยกว่านี่อีก ประกันเปลี่ยนรถใหม่ให้ครับ คุยด่วน
ตัวคนขับเป็นไงบ้างครับ เป็นห่วงคนขับมากกว่าครับ

ขอคันใหม่ได้ปะครับ......โหขนาดนี้แย่นะซ้อมมาไม่รู้จะเหมือนเดิมป่าว
หายไวๆนะครับเป็นกำลังใจให้
nu_aacp 0843260975  CITY 2009

สำหรับผม ไม่รู้ว่าเพราะมันลื่นหรือเปล่า แต่ที่แน่ๆผมบังคับพวงมาลัยไม่ได้นี้สิ แต่มะเปงรายคับ ดีที่ประกันชั้น1 คับ

ตอนแรกผมนึกว่าต้องขายซากซ่ะแล้ว   ตอนนี้จอดอยู่ที่อู่เด้นดัน พี่พงศ์ ไปดูได้น่ะ จอดอยู่ในสุดเลย เหอๆๆๆ อีก3-4เดือนจะกลับมาหล่อเหมือนเดิมคับ
octavrium

สำหรับผม ไม่รู้ว่าเพราะมันลื่นหรือเปล่า แต่ที่แน่ๆผ ...
OctavriuM โพสต์เมื่อ 21/7/2010 22:30

ทำประกันชั้น 1 เท่าไรครับ 2หมืนกว่าปะครับ 2 หมืนกว่าเปลี่ยนรถให้ใหม่ครับ

อาการหนักคับ กลัวซ่อมแล้วจะกลับมาไม่ปกติคับ
คนไม่เป็นไรก้อดีแล้วคับ กลับมาหล่อไวๆนะคับ

เข้าโค้งแล้วเหยีบเบรคป่าวครับ
  เสียใจด้วยนะคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host