"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/7/2010 18:02 โดย preeyapen
OctavriuM โพสต์เมื่อ 21/7/2010 21:50

แล้วเราเป็นอะไรมากเปล่า แต่พี่เห็นรถน้องเยอะนะ แล้วตอนเนี๋ยะเรียบร้อยยัง(ปลอดภัยดี ก็O.)นะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น่ากลัวมากๆๆๆ คนไม่เป็นอะไร ก็ดีมากแล้วครับ
แต่แปลกใจว่า ทำไมล้อล็อก รุ่น วี หรือเปล่าครับ มีเอบีเอส ด้วยนี้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 61# OctavriuM

ไว้พี่เเต่งหล่อเสร็จ ถ้าสนใจลงเเม็กซ์ ก้อลอง เอา มาเปลี่ยนกันใส่ได้ นะครับ ผมว่าที่ผมใส่มันยังรู้สึกว่ามันยังโหดไม่พอ อยากใส่เเม็กซ์ดำขอบ ปัดอ่ะคับ โหด ดี อิอิอิอิอิ

ล้อสวยจัง ชอบคับ อิอิอิ
octavrium

ถ้าขับช้ากว่านี้ อาจจะไม่เสียหายเท่านี้คับ แต่คนมะเปงรายก้อดีแล้วคับ
octavrium

แนะนำอีกอย่างนะครับ
กรณีนี้ใส่ยางหน้ากว้างก็ดีนะครับ ขอบ17 ไปเลยครับ
และห้ามเติ่มลมมากเกินไปครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/7/2010 15:56 โดย 216

เป็นกำลังใจให้นะครับรถหายไวๆครับ  คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ
ถนนแบบในรูปน่ากลัวที่สุดครับ เปียกๆแห้งๆอะครับ
ผมก็เคยครับ ทางโค้งขวาขับมาเร็วอยู่พอแตะเบรคจะเลี่ยวพวงมาลัยหมุนขวาได้
แต่รถลื่นวิ่งตรงครับ
เหมือนล้อมันลอยอยู่บนนำ้ครับ
ผมเลยปล่อยเบรคแล้วไปเหยียบคันเร่งแทนครับ
พอล้อหมุนล้อแตะพื้นรถก็กระชากไปทางขวา
ไม่งั้นก็ตกเหมือนกันครับ  จากนั้นมาฝนตกผมก็ขับช้าตลอดเลยครับ

ไม่น่าเลยครับ รถสวยๆๆด้วย แล้วคิดว่าสาเหตุมาจากอะไรครับ คนหรือ รถ จะได้เป็นอุทาหร
[img][/img]

ดีนะที่ผมไม่ได้ขับรถ เร็ว 555+

ยังเป็นของเดิมที่ติดมากลับ รถ คับ S AT  ส่วนล้อเปงแม็ก15 คับ
octavrium

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host