"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อุธาหรณ์สำหรับผู้ที่ขับรถเร็ว

สวัสดีคับ ผมเป็นสมาชิกชาวภูเก็ต ได้เกิดอุบัติเหตุทางรถ ขณะที่ฝนตก  ผมขับอยู่ประมาณเกือบ100 นึง  อยู่ๆช่วงทางโค้ง ผมก้อเลี้ยงตามปกติ (ขับอยู่คันเดียว) ปรากฎว่า   ดูรูปประกอบเลยคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
octavrium

ตอบกลับ 1# OctavriuM
เป็นไงบ้างครับปลอดภัยป่าวน้องแต่รูปไม่ขึ้นนะหรือเราคนเดียวนะ

[attachimg
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
octavrium

ใจเย็นขับแค่ สี่สิบพอครับ

ม่ายน่าเลยคับ ตอนนี้รถอยู่ที่อู่ของhonda เด็นดัน แยกไปป่าตอง คับ รอประเมินราคาประมาณ2อาทิตย์ คาดว่า200000-250000  ดีที่ตัวเครื่องมะเปงราย ตอนลากมาที่อู่ ผมสามารถเปิดเครื่องได้ แอร์ติด เช็คค่าน้ำมันได้ วิทยุติด เศร้าเลยคับ
octavrium

โค้งไหนล่ะเนี่ย

โห...น้องขาวผม   

ตอนที่เลี้ยง อยู่ๆๆพวงมาลัยมันก้อแข็งไปเลย เหมือนกับโดนล๊อคไว้ ผมบังคับมะได้ แล้วก้อเป็นอย่างในภาพคับ ดีที่ผม น้อง และเพื่อนอีกคนไม่มีใครเป็นอะไรเลย   เพื่อนๆๆๆก้อขับรถระวังๆๆน่ะคับ  ฝนตกขับช้า.....
octavrium

โค้ง ชุมพร คับ  เขตท่าแซะ เลยร้านคุณสาหร่ายไป1 กิโล เป็นโค้งกว้างๆๆคับ
octavrium

ปลอดภันก็ ok ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host