"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สำหรับผู้จองรถ Honda ชาวนครสวรรค์

ถ้าจองรถ honda นครสวรรค์ ต้องเซลล์ คนนี้เลย เซลล์ คุณนิคม ไปจองมาแล้ว พูดดี แนะนำดี บริการดี ตั้งแต่ก่อนจองรถ และหลังจอง   แต่เซลล์บ้างคนหลังจองไปแล้วจะไม่ค่อยจะสนใจเลย น้องโดนมาแล้ว มีประสบการณ์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอเบอร์ติดต่อหน่อยได่ไหมครับ ศูนย์ไหนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ค่ะอยากได้เบอร์ติดต่อจัง  ช่วยแนะนำทีค่ะ

แล้วของแถมละคับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/8/2012 10:31 โดย kodomo13

ต่างกับผมเลย ไปจองคนนี้เหมือนกัน ไม่ค่อยสนใจไรเลย ตอนไปจองก็พูดดีแนะนำดี แต่ช่วงระหว่างรอรถ รถจะเลื่อนก็ไม่โทรมาบอก ถ้ารถมาเข้าจะโทรมาบอกเราไหมหน่อ สงสัยต้องให้เราตรัสรู้เอง เบอร์โทรศัพท์ดเราก็มีนะ จริงๆแล้วอ่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/8/2012 10:37 โดย pui6

ตอบกลับ 4# kokokub

นครสวรรค์ ของแถมเยอะมากๆค่ะ. เพิ่มเบาะหนัง+สเกิร์ต50,000 ประกันมิตซุย23,000 รุ่นsเพิ่มล้อแม็กด้วยและเป็นนโยบายของทาง0ให้ต้องซื้อผ่านไฟแนนซ์เท่านั้นนะคะ คริคริ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host