"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมซื้อ รถรุ่นปีเดียวกัน 248,000 บาทครับ เกียร์ธรรมดา ครับ ไม่ทราบว่าของคุณ เกียร์อะไรครับ มีแต่คนบอกว่าผมซื้อได้ถูกครับ เจ้าของเดิม ขับได้เพียง 90,000 กม. เข้าศูนย์ตลอด มีใบเสร็จเก็บไว้ได้ดู กม. ด้วยครับ เดิมเขาขาย 260,000 ผมคิดว่าถ้าเขาไม่ลดก็จะซื้อ ของคุณ ราคาก็โอเคนะครับ เพราะปี 45 ราคาอยู่ประมาณนี้ ถ้าของคุณเกียร์ออโต้ และวิ่งไม่ถึงแสนหรือแสนนิด ๆ ละ ก็โอเคเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ่อ อย่าลืมดูสภาพด้วยนะครับ อย่าลืมตรงนี้ ให้ช่างไปดูด้วย หรือใช้บริการรับจ้างดูรถ ผมใช้บริการอยู่ครับครับ ก่อนได้คันนี้มา ถูกใจมากเลยครับ ไม่ผิดหวังที่ได้คันนี้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host