"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แดมป์เลย รอบคับ เงียบกริบๆ อิอิ

จะไปแดมป์เหมือนกัน โทรนัด ช่าง ได้คิว

หลังปีใหม่ เอิ๊กๆๆๆ ช่างงานเยอะ

แดมป์ทั้งคัน ก็ ทั้งวัน  อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

มีวิธี เดียว ครับ คือ อด เอา 555 ล้อ เล่น นะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ดัง แต่ ท่อ ล้อ ไม่ วิ่ง อะ........ไทยนี้รักสงบ

แนะนำร้านแถวรังสิตให้หน่อยสิครับ เสีงยงดังมากเลยของผม

แดมป์เลย รอบคับ เงียบกริบๆ อิอิ

จะไปแดมป์เหมือนกัน  ...
poponev111 โพสต์เมื่อ 9/12/2010 19:47

ราคาเป็นไรบ้างครับ....

รบกวนถามหน่อย

ของหยง ก็ประมาณ
บานประตู 4บาน 2400
หลังคา 1500
กระโปรงหลัง 1500
พื้น 6000

หยงติดต่อร้านคุณโอ๋ใว้คะ แถงบางกรวย ไทรน้อย 10-12

หลายตังเหมือนกันนะ....

อยากเปลี่ยนเหมือนกันครับเปลี่ยนได้ที่ไหนครับ ช่วยแนะนำอู่ดีหน่อยครับ

เปลี่ยนยางขอบประตู นี่ช่วยได้เยอะมากขนาดไหนครับ?    (รถผมนี่ฟังวิทยุไม่ค่อยได้ยินเลยครับ)
Sarapao

เปลี่ยนที่ไหนดีครับ ดังเหมือนกันเกิน 80 ก็มาเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host