"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รถมีเสียงลมเข้า

ขับ type z อยู่คะแต่รถจะมีเสียงลมเข้าตามกระจกตลอดเลย
ไม่ทราบว่าคันอื่นเป็นกันมั่งหรือเปล่า แล้วจะสามารถแก้ไขได้ไหม
เปลี่ยนยางขอบกระจกช่วยได้หรือเปล่าคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ครับเปลี่ยนยางครอบประตูต่างๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นึกว่าเป็นคัยเดียว

เปลียนยางขอบประตูช่วยได้นิดหน่อยครับ
ผมเคยเปลี่ยนมาแล้ว ตอนนี้ก็ติดแผ่นแดมป์รอบคันเลยคับ
วันนี้คุณยิ้มแล้วหรือยัง..คร๊าบ

เป็งเหมือนกานเยยยยยย ฟังเสียงลมเพลินเลยยยอ่ะ

เป็นเหมือนกันครับ.....

ลองดูที่กระจกว่าปิดสนิทหรือเปล่า....

แล้วก็ยางที่ขอบกระจกยังดีอยู่ไหม....

แต่ว่า แผ่นแดมป์  ผมไม่แน่ใจครับ....ที่ร้านติดเครื่องเสียงเขาติดเพื่อเก็บเสียงรบกวนครับ  ประมาณนี้ครับ....

เปลี่ยนยางขอบกระจกเลยครับ รุ่นนี้มักจะมีปัญหาตรงนี้แหละครับ

ราคา ของแท้ เบิกห้าง ข้างล่ะ ประมาณ 700 ครับ ถ้าจำไม่ผิดน่ะ

ผมเปลี่ยนนานแระ  เดี๋ยวไปหาบิลราคาก่อน
พี่น้องโซนภาคใต้แวะมาลงชื่อหน่อยน่ะครับ  อิอิ
http://www.hondacityclub.com/boa ... page%3D1&page=2

ดีเลยต้องเปลี่ยนมั่งแล้ว....

น้องใหม่นะครับ......   เป็นเหมือนกันครับ
เด๋วไปลองเปลี่ยนดู ครับ     ขอบคุณครับ

มันเป็นธรรมดาของรุ่นนี้อยู่แล้วนี่ครับ เปลี่ยนอย่างที่พี่ๆ ว่ามาช่วยได้ในระดับหนึ่ง แต่จะให้เงียบไปเลยคงไม่ได้หลอกครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host