"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
นั่นสิครับ อยากรู้เหมือนกันอะ น่าสนใจ แล้วมันจะมีปัญหากับเครื่องยนต์ในเรื่องของการสึกหรอที่มากกว่าปกติเยอะป่าว กำลังเครื่องตกไหมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น่าสนใจมากๆ แต่ยังกลัวๆ เพราะเพิ่งออกรถมาไม่ถึงเดือนเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตกลงท่านติดไปแล้วเหรอครับ เป็นไงบ้างอะ มีปัญหาอะไรหรือเปล่า แล้วเรื่องที่ไฟ engine โชว์นี่ยังไงครับ

อืม อดได้ราคาพิเศษแล้วละสิเนี่ย

วันนี้ ผมเติมถังที่ 4 แล้วครับ อี85 เติม565 บาท อี20 เติม 3 ...
aru โพสต์เมื่อ 18/8/2010 22:58

เดี๋ยวนะ ได้ 9.75 เองเหรอครับ ผมว่ามันน้อยไปนิด เหยียบหนักละสิท่าน วิ่งในเมืองน่าจะได้ซัก 10 นะ ถึงแม้ว่า E85 จะได้ระยะน้อยกว่าก็เถอะ แต่นี่น้อยเกินนะผมว่า

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host