"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวนช่วนแนะนำศูนย์บริการที่ชลบุรีที่ให้บริการลูกค้าได้ดีด้วยครับ

ผมกำลังจะนำรถเข้าเช็คสภาพตามระยะทาง 1,000 กิโล แต่ไม่ทราบว่าที่ชลบุรีนี่จะมีศูนย์ไหนที่ให้บริการลูกค้าได้ดีบ้าง รบกวนผู้ที่รู้ช่วยบอกด้วยนะครับ  ^^  ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ศูนย์บายพาสชลบุรีก็ดีน่ะครับ ผมเข้าเช็คที่นั่นตลอดครับ ลองดูน่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับที่ช่วยแนะนำ  :)

บายพาสอีกเสียงคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host