"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ร่วมอวยพรวันเกิดอัษฎายุธ ขาวผ่อง Bigga_Bigga 16 มิ.ย.53

Happy Birthday ด้วยหัวใจ คิดอะไรให้ได้ตามปรารถนา ชีวิตชีวามีแต่สิ่งดี  
ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าวันนี้วันอะไร รู้ด้วยว่ามีใครแก่ขึ้นอีก 1 ปี  
สุขสันต์วันเกิด ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความเจริญก้าวหน้าในการงานและสมหวังในสิ่งที่ปรารถนาทุกประการ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

"ขอให้โตวันโตคืนคราบ"
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แฮปปี้เบิร์ดเดย์ค๊า.....มีฟามสุขมากมายนะค๊า.....
200 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

HBD.คร๊าบลุงบิ๊ก...มีความสุขที่สุดในโลก

ขอให้มีฟามสุก..ยู่ในสินในทำ..และเคร่งครัดในพระธรรมวินัย...อ้าวเฮร๊ยยย ไม่ใช่งานบวชนี่หว่า
แฮปปี้เบิร์ดเดย์ครับจารย์บิ้ก 555 มีฟามสุขมากๆเด้อ พี่-น้อง
tonkanl

ขอให้มีความสุข มีเงิน มีทองใช้ มี ญ เยอะๆๆน๊าาคร๊าบบบ

ขอให้มีฟามสุก..ยู่ในสินในทำ..และเคร่งครัดในพระธรรมวินัย...อ้าวเฮร๊ยยย ไม่ใช่งานบวชนี่หว่า
แฮปปี้เบิร์ดเด ...
ต้นฉบับโพสโดย tonkanl เมื่อ 14/6/2010 11:47

เดียววันที่24-25ก.ค.53ก็มาบวชอ.บิ๊กด้วยกันครับ

แฮปปี้เบิร์ดเดย์ครับจารย์บิ้ก 555 มีฟามสุขมากๆเด้อ พี่-น้อง

เดียววันที่24-25ก.ค.53ก็มาบวชอ.บิ๊กด้วยกันครับ
ต้นฉบับโพสโดย perachat เมื่อ 14/6/2010 11:55

คร๊าบโพ๊ม...เกือบลืมนะเนี่ย เรา
tonkanl

มาซะเต็มยศเลยอ่ะ

ฝันดีนะจาร์บิ๊ก

แก้ไขล่าสุด นุ้ย เมื่อ 14/6/2010 15:15

HBD.....รวยวันรวยคืน หล่อวันหล่อคืนนะคะพี่บิ๊ก.......

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host