"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น่าสนใจมาก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แนะนำสมาชิกใหม่ จองแล้วรอรถกันยา เป็นคนเชียงใหม่แต่ทำงานอยุธยา
...น่าจะมีศูนย์รวมในเชียงใหม่นะคะ วันไหนกลับบ้านจะไปร่วม jam ค่ะ
คืบหน้ายังไง ส่งข่าวมาบ้างนะคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สมาชิกเชียงใหม่ไปไหนกันหมดน๊า เงียบเหงากันจัง คึกคักกันหน่อยเร้ว:sleepy:

Cheer up! :victory:
เอ...หรือจะมัวไปเชียร์บอลกันหมด;P

ทำมาแล้วเดียวพรุ่งนี้ถ่ายมาให้ดูครับ
http://woodsphrae.com
จำหน่ายประตูไม้สัก หน้าต่าง วงกบ ฉลุ ราคาส่ง จากแพรครับ ตัวอย่างฉลุไม้สัก 60x100 90 บาท

ทำมาแล้วเดียวพรุ่งนี้ถ่ายมาให้ดูครับ ...
zx-my โพสต์เมื่อ 10/7/2010 20:23

รอดูอยู่นะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/7/2010 12:15 โดย zx-my

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/7/2010 21:11 โดย zx-my

รอดูอยู่นะ
noth1 โพสต์เมื่อ 10/7/2010 20:33

พอดีวันนี้ว่างเลยไปหาเพื่อนชวนกันไปตัดสติกที่ได้ออกแบบไว้ เป็นสติกเกอร์ธรรมดา รวมค่าตัด แล้วก็ ตก แผ่นละ 10 บาท ลองมาใส่ดูเล่นๆ ก่อนว่าสวยไม่ กล้องไม่ชัด เดียวพรุ่งนี้จะเอาภาพรวม ทั้งหมดมาให้ดูครับ วันนี้เล่นๆ ไปก่อน ตอนแรก ก็มี www.hondacityclub.com แต่พอดีไปแล้ว ดูเหมือนว่ามันมีอยู่แล้ว เลยดึงออก เพราะข้างกระจกก็มี เวลาจะมาติดด้านหลัง ก็มี อยู่แล้วเลยดึงออก ลองดูความเห็นทุกท่านคิดว่าอย่างไรบ้าง ลองทำดูเล่น คิดว่าอย่างไรบ้างครับ สำหรับ โชนเหนือ :D :D :D

ตัดแล้วสวยอิๆๆ

สวยงับอยากด้ายมั่ง

ดีคับ...อยากได้เหมือนกัน

สวยดีครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host