"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ชอบอันข้างหลังครับ
ต้นฉบับโพสโดย oumyim เมื่อ 23/6/2010 17:11

ชอบแต่ข้างหลังหรอครับไม่ชอบด้านหน้าเลย....อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากได้มาติดที่สเกิร์ดด้านข้างไกล้ๆล้อหลังของมิวเก้น 2 เคยเห็น zx สีดำคันหนึ่งติดสวยมาก  และด้านหลังก็สวยดี
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
http://woodsphrae.com
จำหน่ายประตูไม้สัก หน้าต่าง วงกบ ฉลุ ราคาส่ง จากแพรครับ ตัวอย่างฉลุไม้สัก 60x100 90 บาท

ชอบแต่ข้างหลังหรอครับไม่ชอบด้านหน้าเลย....อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย perachat เมื่อ 23/6/2010 23:01

อ่านะ ด้านหน้าก็ชอบครับ
"ล้านนาตะวันออก"

น่าจามี มิตติ้ง กันบ้างนะ โซนเหนือนี่
ถ้ามี pm บอกกันด้วยเน้อ

น่าจามี มิตติ้ง กันบ้างนะ โซนเหนือนี่
ถ้ามี pm บอกกันด ...
zxblack745 โพสต์เมื่อ 2/7/2010 12:03

เห็นด้วยอย่างมากเลยครับ ใครสนใจ ลงชื่อไว้เลย อิอิ

คุณ zx-my ขึ้นหัวข้อกระทู้ใหม่เลยดีไหม เรื่องมิตติ้ง หุหุ
จาได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันบ้าง โซนอื่นจัดบ่อยมากเรย แอบอิจฉาอะ

คุณ zx-my ขึ้นหัวข้อกระทู้ใหม่เลยดีไหม เรื่องมิตติ้ง ห ...
zxblack745 โพสต์เมื่อ 3/7/2010 13:45

หน้าหนาวเนอะ น่าจะแจ่มสุดนัดล่วงหน้าหลายเดือน หาหยุดหลายๆ วัน รวมตัวกัน มิดติ้งบ้าง แต่ถ้านอกรอบ หรือว่าผ่านแพร่ เมื่อไร บอกเลยนะครับ นอกรอบ ยินดีต้อนรับเสมอครับ อิอิ

หน้าหนาวเนอะ น่าจะแจ่มสุดนัดล่วงหน้าหลายเดือน หา ...
zx-my โพสต์เมื่อ 4/7/2010 22:10

หน้าหนาวก้ดีคับเย็นๆ หน่อย   แพลนไว้ก่อน..หลายๆเดือน

สวยดีครับ แจ่มเลย

หน้าหนาวก้ดีคับเย็นๆ หน่อย   แพลนไว้ก่อน..หลายๆเดือน ...
zxblack745 โพสต์เมื่อ 5/7/2010 16:17

ทางภาคเหนือ ไปไหนดีละที่รถเราไปได้ ทั้งหมดทั้งช่วยกัน โวตหน่อย อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host