"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มีความสุขมากมายครับลุง  ไม่เจ็บ ไม่จน รวยๆ ลงมือทำสิ่งใดขอให้ประสบความสำเร็จทุกอย่างที่ตั้งใจครับ

by bigH
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รถคันนี้ชื่อ "หนูดีสีเงิน"

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะน้อง.....ขอให้โชดดี..สุขสมหวังตลอดไปทั้งกอล์ฟและครอบครัวนะ....
เกิดเดือนเดียวกันเลย..ของพี่8..ลุกชาย2..อิ..อิ..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ลุงอ๊อดหระรี..0867901786 .........

happy birthday ครับ ขอให้มีความสุขตลอดปีครับ

มีความสุขมากมายครับพี่กอล์ฟ...HAPPY BIRTHDAY ครับ

Happy Birth 's Day จ้า กอล์ฟ ขอให้มีความสุขมากๆๆปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ ร่ำรวยเงินทองค่ะ

HBD ครับผม

สุขสันต์วันเกิดคร๊าบพี่กอล์ฟและเพื่อนพ้องน้องพี่อีกสองคนทั้งจารย์บิ้กและตามดระยอง
ขอบคุณล่วงหน้าครับเจ้าภาพร่วมงานเลี้ยงวันเสร์นี้ที่ระยองด้วยครับ พี่-น้องคร๊าบ 555
tonkanl

ขอให้ กอล์ฟ มีความสุขมากๆๆนะครับ

สุขสันต์วันเกิดนะเพื่อน ขอให้มีความสุขตลอดปี ไม่มีรัยจะให้ว่ะ.....เอาบัตรโปรฯ อาบน้ำ ไปละกาน
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host