"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
1.เจริญชัย ขุนเภา  / เก้า /089-442-7634
2.ตำแหน่ง หลังเซนเตอร์
3.อายุ 24 / ส่วนสูง 173 / น้ำหนัก 68
4.อยู่ กทม. รามอินทรา
5.สะดวกหัวค่ำครับ หรือนัดไม่กระทันหันส่วนใหญ่จาได้หมด เอิ๊กๆ
6.สนามไม่มี เพราะทีมสลายไปนาน อิอิ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
...ข้าพเจ้ามิได้ชื่นชอบในรสชาติของสุรา แต่ข้าพเจ้าชื่นชอบบรรยากาศในการร่ำสุรา...

เด๋วแมท วันที่ 13 นี้ขอแหลมไม่ดูหน่อยนะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
...ข้าพเจ้ามิได้ชื่นชอบในรสชาติของสุรา แต่ข้าพเจ้าชื่นชอบบรรยากาศในการร่ำสุรา...

ขอบคุณครับ..อิอิ

มัยจาไม่กล้าว่ะ แต่ไม่มีเพื่อนนั่งดูอ้ะ เหงาๆ
ต้นฉบับโพสโดย fon_madcatz เมื่อ 16/6/2010 02:14

เอ่อ พวกพี่ๆคับผมขออนุญาติ ไม่เตะแล้วแต่ไปนั่งเชียร์ได้ป่ะคับ เอิ๊กๆ

มาจิๆ นั่งดูเปงเพื่อนกัน 555
ต้นฉบับโพสโดย fon_madcatz เมื่อ 16/6/2010 02:33

อย่างนี้ขอนั่งยาวววววววววววว ใครอย่ามาเรียกเปลี่ยนตัวน๊าค้าบ  555555

นายยย  9   อาทิดนี้ โชว์ผลงานหน่อยครับ เอิ้กๆ
ต้นฉบับโพสโดย zerg-bas เมื่อ 16/6/2010 15:04

ช่วงนี้แข็งขาอ่อน ใจอ่อนระทวยค้าบ.....เอิ๊กๆ

แวะมาทักทายคร้าบพี่ ช่วงหลังไม่ได้เข้ามาในเวป ในบรอดเลย คิดถึงทุกคนครับ ช่วงนี้ยังมีซ้อมมีเตะกันอยู่บ้างไหมครับ 9นิ้วรายงานตัว 555555555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host