"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับ เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ได้ 2 เดือนกว่าๆ อยากเตะบอลด้วยครับ ไม่ทราบต้องทำอย่างไรบ้างครับ
ชื่อวิรัตน์ / เอก อายุ 28 ปี น้ำหนัก 72 กก. สูง 178 ซม ครับ พักอยู่แถวลาดกระบัง ทำงานแถวคลองเตยครับ เล่นได้หลังเลิกงาน เสาร์-อาทิตย์ได้ทั้งวัน ตำแหน่งที่ถนัด กองหน้า กองกลาง ปีก ครับ / email : eakzvn@hotmail.com ขอบคุณนะครับ..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host