"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปไม่ถูกก็....จอดรถ...เข้าร้านเน็ต....เข้าเว็ปสนาม...หาไม่เจออีก...กลับบ้านไป๊
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ที่ทำงานท่านใดต้องการจัดอบรม ด้านการบริหาร การพัฒนาทรัพยากรมนุษย์
ติดต่อ..ฮุยครับ 08-9157-4160

ไปกันครับ...แร้วจะหายสงสัย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ที่ทำงานท่านใดต้องการจัดอบรม ด้านการบริหาร การพัฒนาทรัพยากรมนุษย์

โป้ง ครับ
City 97
หน้า กลาง หลัง ประตู ได้หมดเล่นได้ สนุ ...
pocity โพสต์เมื่อ 26/9/2010 22:11

เชิญครับๆ มาเรยๆ

kajOob13 โพสต์เมื่อ 30/9/2010 08:27

เอาอีกเเระ...พิมแบบนี้ เป็นสัญญาณได้เรย ""นู๋เด็กใหม่ขอซ้อมด้วยคนนะคับ""
ว่า จะพามาอีกแร้วใช่ไหม เด็กใหม่เนี่ย

จะให้เงียบได้งัย ในเมื่อมันเป้นเรื่อง จิง ว่ะ 55555 ...
saladboy โพสต์เมื่อ 30/9/2010 19:32

ท่านประธานมายืนยันเว้ย....

เชิญครับ เชิญ ทุกท่าน มากันบ่อยๆครับ พรุ่งนี้มีสี่เส้า มาเรยๆ

วันนี้จะโขกอย่างเดียว กรุสูงมีไรมะ

อ้ายนี่...เมิงออกมาเรย เด๋วจาสายอีก

จักรพงศ์ ผลไพบูลย์ ชื่อเล่น โอม เบอร์ส่วนตัว 0866686795 pinB ...
hi_phop โพสต์เมื่อ 3/11/2010 02:06

ยินดีต้อนรับน้องโอมครับ ยังไงติดตามข่าวคราวในบอร์ดนี้ได้ตลอดนะครับ
เรื่องวันเวลาซ้อม แข่ง หิ้วรองเท้าเดินเข้ามาทักทายกันได้เลยครับ ไม่ก็โทรติดต่อพี่ๆในคลับก่อนได้ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/11/2010 13:30 โดย T_O_m

แล้วผมจารู้จักพ ...
T_O_m โพสต์เมื่อ 28/11/2010 13:29

เชิญได้ครับ
แต่รบกวนติดตามในบอร์ดนี้ และ หิ้วรองเท้าไปตามที่บอร์ดลงเลยครับ
พี่ๆในทีมน่ารักทุกคนครับ เดินเข้าไปหา บอกว่าพี่ครับผมมาจาก HCC ครับ
แค่นี้...ท่านก็จะได้ร่วมหนุกหนานกับเรา ถ้าจะรอติดต่อไปต้องขอโทษด้วยครับ
ตอนนี้พี่ๆในทีมเรางานมากมาย รบกวนเดินเข้ามาหาเราได้เลยครับ ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host