"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันศุกร์ที่   4/6/2553   อย่าลืมไปกันเยอะๆนะครับ นักกีฬาทั้งหลาย หาเวลามาซ้อมกันหนอ่ยจะได้เล่นเข้าเขาและเป็นทีมกันหน่อย ผมไม่อยากให้เราต่างคนต่างเล่น นะเพราะว่าเวลาแข่งจิงแล้วไม่มีใครแก่กว่าใครหรอก แต่เป็นเพราะว่า เล่นเป็นทีมมากกว่า ผมถึงอยากฝากไปยังเพื่อนๆ พี่ๆ นักุตบอล มาซ้อมกันหน่อยนะ ถามที่บอดร์หรอตามที่พี่เอ๋ได้บอกใว้นะเพื่อนๆ พี่ๆ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จิงเปล่า คุณฮุ่ย ที่บอกว่า ทุกท่านะ 5555555555555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host