"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
1. กุ๊ก ครับ
2 ตำแหน่ง ต้วทำลายเกม
3.อายุ 30 กว่าๆ สุงเท่าเดิม หนักขึ้นมากเลย
เล่น ตำแหน่ง ต้วทำลายเกม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อุ๊ย!..  อุตส่าห์ทำเนียน โดนจับได้อีก ถึงไม่ค่อนได้มาเล่นด้วย
แต่ก็ยังติดตามข่าว เอาใจช่วยเสมอครับ  ^.^:victory:
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/11/2010 23:34 โดย kai_visoot
คิดถึงพี่ไก่จังเลย...อยากกลับไปเล่นบอลด้วยอะ ตอนนี้ ...
POMZX-RETURN โพสต์เมื่อ 16/11/2010 15:08

จำได้ซิ แต่ตอนนี้ผมไม่ค่อยได้เข้าเวป นานๆเข้ามาที่ ว่างๆก็มาเล่นซิ นุกๆ แต่ผมก็ไม่ได้ไปเล่นนานแล้ว แบบว่าซักจะวิ่งตามเด็กๆไม่ทันนะ บายดีนะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host