"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
1. กุ๊ก ครับ
2 ตำแหน่ง ต้วทำลายเกม
3.อายุ 30 กว่าๆ สุงเท่าเดิม หนักขึ้นมากเลย
เล่น ตำแหน่ง ต้วทำลายเกม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มากันเยอะ ๆ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
มาร่วมเชียร์ HCC Football Club กันนะครับ  

ยินดีตอนรับ ทุกท่าน นะครับ มาซ้อมกันบ่อยๆนะครับ ออกกำลังกายกันหน่อย  เรื่องเสื้อ ชุดใมห่ เรา ฟ้าขาวนะครับ
http://www.hondacityclub.com/board/viewthread.php?tid=50507&extra=page%3D1 รับสั่งของแต่งรถ +ขายไฟแต่งรถ LED SM 0869922661 เสือเอ๋

วันศุกร์ที่   4/6/2553   อย่าลืมไปกันเยอะๆนะครับ นักกีฬาทั้งหลาย หาเวลามาซ้อมกันหนอ่ยจะได้เล่นเข้าเขาและเป็นทีมกันหน่อย ผมไม่อยากให้เราต่างคนต่างเล่น นะเพราะว่าเวลาแข่งจิงแล้วไม่มีใครแก่กว่าใครหรอก แต่เป็นเพราะว่า เล่นเป็นทีมมากกว่า ผมถึงอยากฝากไปยังเพื่อนๆ พี่ๆ นักุตบอล มาซ้อมกันหน่อยนะ ถามที่บอดร์หรอตามที่พี่เอ๋ได้บอกใว้นะเพื่อนๆ พี่ๆ ครับ

1. กุ๊ก ครับ
2 ตำแหน่ง ต้วทำลายเกม
3.อายุ 30 กว่าๆ สุงเท่าเดิม หนักขึ้นมากเลย
เล่น ตำแหน่ง ต้วทำลายเกม ...
ต้นฉบับโพสโดย kai_visoot เมื่อ 3/6/2010 23:11

หายหน้าไปเลยนะลุงไก่  มาๆๆมาช่วยกันหน่อย

เห่อๆๆๆ  มากันเยอะแยะเลยอ่ะ
อยากผอม อยากผอม ฉึก.. ฉึก..
081-9459927 HCC FC ONLY!!

พี่ไก่จ๋า....น้องฮุยลี่คิดถึ๊งงงง คิด ถึง มามะ
ที่ทำงานท่านใดต้องการจัดอบรม ด้านการบริหาร การพัฒนาทรัพยากรมนุษย์
ติดต่อ..ฮุยครับ 08-9157-4160

พี่ไก่จ๋า....น้องฮุยลี่คิดถึ๊งงงง คิด ถึง มามะ
ที่ทำงานท่านใดต้องการจัดอบรม ด้านการบริหาร การพัฒนาทรัพยากรมนุษย์
ติดต่อ..ฮุยครับ 08-9157-4160

สงสัยคิดถึงจิงเว้ย เบิ้ล 2 เลย 555
BOY 085 6600 474
fastboy_ct@hotmail.com

อุ๊ย!..  อุตส่าห์ทำเนียน โดนจับได้อีก ถึงไม่ค่อนได้มาเล่นด้วย
แต่ก็ยังติดตามข่าว เอาใจช่วยเสมอครับ  ^.^:victory:

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host