"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จักรยานพับได้ จักรยานคลาสิก

เพื่อนคนในสนใจจักรยานพับได้ จักรยานคลาสิก สอบถามได้นะค่ะ ในคลับให้ราคาพิเศษ

สำหรับรถที่ติดแก๊ส ก็ใส่ได้ค่ะ ชอบแบบไหนต้องการแบบไหนส่งรูปให้ดูได้ค่ะ ทิ้งอีเมลใว้นะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จักรยานพับได้ของใหม่เริ่มราคาตั้งแต่ 3,600 ดีกว่าเล่นมือสองค่ะ จักรยานพับได้มือสองจากญี่ปุ่นก็มีค่ะ สนใจสอบถามราคาขอรูปได้ค่ะ ทิ้งเมลใว้นะค่ะ  design18@hotmail.com
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีหลายแบบปะทรายเอาให้ดูหน่อย

พี่น๊อตขอเมลก่อนดิ เดี๋ยวส่งให้ดูอ่ะพร้อมราคา ยังใส่รูปม่ะเป็นอ่ะ

ช่วยพับให้ดู ก่อนก้อดีน่ะคับ ยังนึกภาพมะออก อิอิ
octavrium

ผมสนใจครับ
กำลังมองหาติดรถใว้ไปเที่ยวอยู่ครับ

tick665@hotmail.com

ส่งรูปทางอีเมลไปแล้วนะค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/8/2010 21:13 โดย nongyaza

ขอรายละเอียดด้วยคนครับ ทั้งมือ1และมือ2ครับ

ปล. ถ้ามีรายละเอียดน้ำหนักจักรยานด้วยจะเป็นประโยชน์ต่อการตัดสินใจมาก

totti_kmutt43@hotmail.com

เจี๊ยบ (085)-9448292  HCC @ Lopburi

tonhorm_180@hotmail.com ผมขอทราบพื้นที่หลังจากพับแล้ว และก้อน้ำหนักด้วยครับ กลัวใส่หลังรถไม่ได้
ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host