"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตัวเอง....เค้าขอสั่งตัวนึงดิ...อยากหล่อเหมือนตัวเองอะ
TOMM  เบอร์ 18  size L  ยังไม่จ่ายแล้วครับ
เดี๋ยวเค้าโอนไปให้...นะๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แหมๆๆๆๆ มาหวานเลยนะพี่ต้อม  แล้วมะรายจะมาเตะล่ะเนี่ย
อาทิตย์นนี้มาเลยนะ  อย่างด่วน!!! ...
ต้นฉบับโพสโดย kajOob13 เมื่อ 12/5/2010 11:37

อยากไปเหมือนกัน...แต่ไปไม่ถูก.....ใครผ่านแถวบางนาแวะรับหน่อยดิ....จะไปเชียร์...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ต้อมขับมาลาดกระบังดิ  ไปพร้อมผมก็ได้  มาเส้นกิ่งแก้วอ่ะพี่ ผมอยู่ลาดกระบังอ่ะรับ ...
ต้นฉบับโพสโดย kajOob13 เมื่อ 13/5/2010 14:19

เดี๋ยวพี่โทรหานะ.....

เอ๋....เดี๋ยวเค้าไปจ่ายวันเสาร์ที่ 22 นะๆๆๆๆ....
คือช่วงนี้ไม่สะดวก....ภรรยา..ยึด ATM ....
ให้เงินไปทำงานวันละ 100 เซ็งเป็ด....ออกนอกเส้นทางไม่ได้เลย...

เค้าจ่ายแล้วนะ...ตัวเอง....
จ่ายวันที่เอาเสื้องัย...ทำเป็นจำไม่ได้

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host