"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เสื้อและกางเกงครับ เบอร์75 size M/petch ครับ แล้วจะโอนตังค์เข้าบัญชีให้นะครับ
ไม่เกินวันพุธคับ
ป.ล.หายหน้าไปนานหวังว่าพี่เอ๋และเพื่อนๆพี่ๆคงยังไม่ได้ไล่ผมออกจากทีมนะคับ งานเยอะหน่ะคับ
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เมื่อวานก็ไปทำเสื้อมาให้เพรช แพงกว่า เพราะไม่ได้ สกีน ตัดเฟก เอา สกีน รอเอาไม่ได้ นาน ...
ต้นฉบับโพสโดย Ch7O_o เมื่อ 4/6/2010 10:55

ขอบคุณพี่เสือเอ๋ มากๆครับ แล้วเจอกันนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host