"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับพี่น้องโซนตะวันออกทุกท่าน  ตอนแรกตั้งใจว่าจะไปงานนี้ที่ระยอง 1-2 พค.ให้ได้แน่ๆ เพราะเคยบอกกับพี่ๆเพื่อนๆ HCC ระยองตอนสมัยผมอยู่ชลบุรีไว้ว่าจะต้องไปเยือนระยองให้ได้ซักครั้ง  จนตอนนี้ผมย้ายมาอยู่ กทม แล้วก็ยังไม่มีโอกาสไปพบปะพี่ๆเพื่อนๆ HCC ระยองซักที  ครั้งนี้ก็ตั้งใจแล้วละครับว่าจะต้องไป  แต่พอดีเมื่อเสาร์ที่แล้วผมเอารถเข้าไปเจาะฝากระโปรง กับเจาะแก้มข้างที่อู่นะครับ  แล้วก็นัดกับช่างที่อู่ไว้ว่ารถจะต้องทำเสร็จภายในวันศุกร์นี้ เพื่อที่จะไปร่วมงานนี้ที่ระยองให้ได้  แต่เมื่อวานโทรไปตามงานช่างที่อู่บอกงานเสร็จไม่ทัน เสร็จวันอาทิตย์ที่ 2 นะครับ เลยพลาดเลย  ผมต้องขอโทษพี่ๆเพื่อนๆ HCC ระยองอีกครั้งนะครับที่พลาด ในฐานะที่เป็นสมาชิกโซนตะวันออกด้วยที่ไม่ได้ไปร่วมต้อนรับพี่ๆเพื่อนๆ HCC โซนอีสานที่จะมาเยือนโซนเรา  มีโอกาสดีๆคงได้ไปพบปะพี่ๆเพือนๆ HCC ระยองแน่นอนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มารถตู้เลยเดียวไปรับ
ต้นฉบับโพสโดย perachat เมื่อ 1/5/2010 07:06

ขอบคุณมากครับพี่พี เอาไว้พร้อมก่อนดีกว่าคับพี่ ยังไงมีโอกาสได้ไปเยือนแน่นอนคับพี่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host