"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แจ้งเพื่อนๆชาวตะวันออกทุกท่านทราบ

แก้ไขล่าสุด golf_saico เมื่อ 29/4/2010 22:29

เนื่องจากวันที่ 1 พ.ค.53 - 2 พ.ค. 53 นี้

จะมีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ เดินทางมาจาก โซนอีสาน(มาเที่ยวสร้างสัมพันธไมตรี)  และมีกลุ่มจาก กทม. ( มาจัดทริปถ่ายรูป)

จึงอยากขอเชิญเพื่อนสมาชิกภาคตะวันออกทุกท่านที่ว่างจากภาระกิจและมีเวลา มาร่วมกันต้อนรับเพื่อนสมาชิกดังกล่าว
โดยภาคเย็นของวันที่ 1 พ.ค.53 จะมีการสังสรรค์เล็กๆกันระหว่างเพื่อนสมาชิกโซนอีสาน  กลุ่ม กทม.  และชาวตะวันออก
กัน ณ บริเวณ หาดแม่รำพึง ก่อนถึงลานหินขาวประมาณ 500 ม.  งานจะเริ่มประมาณ 18.00 น.  หรือถ้าใครจะมาช่วงกลางวันก็ได้ครับ

โดยจะแบ่งเป็น 2 กลุ่มดังนี้
กลุ่มที่ 1  จะเป็นกลุ่มของทาง กทม. จะเป็นการถ่ายภาพกันอยู่บริเวณอุทยานเขาแหลมหญ้าระยอง
กลุ่มที่ 2  จะเป็นกลุ่มพาสมาชิกทางโซนอีสานเที่ยวตามสภานที่ต่างในจังหวัดระยอง

แล้วเย็นก็จะร่วมสังสรรค์กันเล็กๆตามสถานที่ดังกล่าว

เพราะฉะนั้นจึงแจ้งมาเพื่อเชิญเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ สามชิกชาวตะวันออกทุกท่าน  มาร่วมสนุกด้วยกัน

GOLF_SAICO
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย cj___aong เมื่อ 30/4/2010 02:11

มาเลยครับยินดีตอนรับ

จัดไป
ยาวๆเลย

4# CITY_SPORT

ยาวๆไปๆๆ
รับจดโดเมน เช่าโฮสทำเว็บไซต์ รับทำเว็บไซต์(ดีหรือด้วยป่าวหว่า) สไตล์ บอร์ด SMF, phpnuke, phpBB ราคาไม่แพ๊งงงงงงง!!!!!!

แผนที่ๆๆ...ต้องตามไปช่วงบ่าย เด๋วหลงอีก 555
tonkanl

แผนที่ๆๆ...ต้องตามไปช่วงบ่าย เด๋วหลงอีก 555
ต้นฉบับโพสโดย tonkanl เมื่อ 30/4/2010 11:32

ยังจะหลงอีกหรอครับ.....อิอิ

ต้นฉบับโพสโดย tonkanl เมื่อ 30/4/2010 11:32

หลงไปปั๊ม esso ที่พัทยาป่าวลุง

สวัสดีครับพี่น้องโซนตะวันออกทุกท่าน  ตอนแรกตั้งใจว่าจะไปงานนี้ที่ระยอง 1-2 พค.ให้ได้แน่ๆ เพราะเคยบอกกับพี่ๆเพื่อนๆ HCC ระยองตอนสมัยผมอยู่ชลบุรีไว้ว่าจะต้องไปเยือนระยองให้ได้ซักครั้ง  จนตอนนี้ผมย้ายมาอยู่ กทม แล้วก็ยังไม่มีโอกาสไปพบปะพี่ๆเพื่อนๆ HCC ระยองซักที  ครั้งนี้ก็ตั้งใจแล้วละครับว่าจะต้องไป  แต่พอดีเมื่อเสาร์ที่แล้วผมเอารถเข้าไปเจาะฝากระโปรง กับเจาะแก้มข้างที่อู่นะครับ  แล้วก็นัดกับช่างที่อู่ไว้ว่ารถจะต้องทำเสร็จภายในวันศุกร์นี้ เพื่อที่จะไปร่วมงานนี้ที่ระยองให้ได้  แต่เมื่อวานโทรไปตามงานช่างที่อู่บอกงานเสร็จไม่ทัน เสร็จวันอาทิตย์ที่ 2 นะครับ เลยพลาดเลย  ผมต้องขอโทษพี่ๆเพื่อนๆ HCC ระยองอีกครั้งนะครับที่พลาด ในฐานะที่เป็นสมาชิกโซนตะวันออกด้วยที่ไม่ได้ไปร่วมต้อนรับพี่ๆเพื่อนๆ HCC โซนอีสานที่จะมาเยือนโซนเรา  มีโอกาสดีๆคงได้ไปพบปะพี่ๆเพือนๆ HCC ระยองแน่นอนครับ

อยากไปด้วยจัง น่าสนุก อิอิ
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host