"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เคยวิ่งตัดผ่านไปถนนนั้นละ...จากหนองมนไประยอง
ถ้ามีโอกาสจะแวะไปชิมกาแฟครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

ไปมาแล้วคับ บรรยากาศน่านั่ง จัดร้านน่ารัก
พอดีเพื่อนๆไปทำ part time เล่นๆเลยไปอุดหนุน
เค้กเค้าอร่อยดีนะคับ แนะนำให้ไปลองดู
เข้าทางเลี่ยงเมืองหนองมน ไปทางครัวชนบทครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จะไว้พิจารณาในการมิตติ้งคราวหน้าครับ

ยังไงก็ขอให้กิจการรุ่งเรืองนะคับ
เดียวว่างๆจะแวะไปหาของแต่งรถน้า

เคยวิ่งตัดผ่านไปถนนนั้นละ...จากหนองมนไประยอง
ถ้ามีโอกาสจะแวะไปชิมกาแฟครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย tonkanl เมื่อ 26/4/2010 12:01

ว่างๆ ไปมิตติ้งกันครับพี่ตั๊ม
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

คราบเดี๋ยวจะแวะไปทานนะครับ

ถ้ามีโอกาสจะแวะไปชิมกาแฟครับ

น่าสนๆๆ...แต่สะดวกเฉพาะวันศุกร์เน้อ พี่-น้อง
tonkanl

น่าสนๆๆ...แต่สะดวกเฉพาะวันศุกร์เน้อ พี่-น้อง
ต้นฉบับโพสโดย tonkanl เมื่อ 27/4/2010 09:22

โทรหาผมด้วยคับ

ต้นฉบับโพสโดย MOD_ZX เมื่อ 27/4/2010 08:34

เห็นด้วยครับ  จะไปให้ได้เลย
ถึงจะไม่หล่อ...แต่ก็ไม่ค่อยว่าง///พงษ์ครับ 089-5061160

ว่าแล้ว.... คุ้นๆ   ที่แท้ก็แถวบ้านเรานี่เอง
เฮ้อ..ผ่านทุกวัน... :)
" CITY ตัวน้อย - จำกัดความเร็ว " donsiam@hotmail.com

ว่าแล้ว.... คุ้นๆ   ที่แท้ก็แถวบ้านเรานี่เอง
เฮ้อ..ผ่านทุกวัน... :)
ต้นฉบับโพสโดย donsiam เมื่อ 16/5/2010 11:33

เราไปกินกันดีกว่า
อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host