"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ร้านกาแฟ ร้านค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/6/2013 16:22 โดย baantoncake

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/6/2013 16:21 โดย baantoncake

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/3/2011 10:08 โดย baantoncake

แก้ไขล่าสุด baantoncake เมื่อ 24/4/2010 14:32
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ร้านสวย บรรยากาศดี กาแฟน่ากิน เค้กน่าหมำ่ โอเคเลยค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รถสวยคับ

ขอแผนที่ด้วยสิครับ เผื่อว่างๆจะไปกิน
ถ้าคุณบินสูงขึ้นอีกนิด คุณจะเห็นบางสิ่งในมุมมองที่เปลี่ยนไป

ปรังปรุงร้านล่าสุด

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/9/2010 17:02 โดย baantoncake

ร้านบรรยากาศดี ร้านนั่งชิวๆ เชิญมาสัมผัสถ่ายรูปได้ค่ะ

ร้านบ้านต้นเค้ก ถ้ามาจากชลบุรีมุ่งหน้ามาตลาดหนองมนเข้าข้างซอย ธนาคารกสิกรค่ะ
พอเข้าซอยข้างธนาคารขับตรงไปเจอสี่แยกไฟแดงเลี้ยวซ้ายสองร้อยเมตรร้านอยู่ขวามือค่ะ
รอคุณไปถ่ายรูปมาโชว์เพื่อนในคลับค่ะ

ยินดีต้อรับสมาชิกคลับทุกท่าน สามารถดูรายละเอียดจาก google บ้านต้นเค้ก มีคนโพลศไว้เยอะค่ะ

แก้ไขล่าสุด baantoncake เมื่อ 24/4/2010 14:51

จุดเด่นของร้านคือเราทำเอง (ปรกติร้านในชลบุรีรับเค้ามา)
เชฟต้นเรา ลงทุนเรียนกับ สามเชฟดัง เพื่อมาแอพพลาย ค่ะ และวัตถุดิบชั้นเลิศที่เรานำเข้ามาเพื่อให้ท่านได้ลิ้มลอง
ด้วยราคาไม่แพงแต่เน้นคุณภาพ เริ่มต้น65-75 บาท
เครื่องดื่ม 50
เด่นมากคือชามะนาว กาแฟ สมู้ทตี้ ชาต่าง ทานคู่กับ เค้กอร่อย บรรยากาศดีแค่นี้ก้อสุขแล้ว
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

หวาดดีจ๊ะเจ๊ ตี๋เรซซิ่ง {:2_31:}
รับจดโดเมน เช่าโฮสทำเว็บไซต์ รับทำเว็บไซต์(ดีหรือด้วยป่าวหว่า) สไตล์ บอร์ด SMF, phpnuke, phpBB ราคาไม่แพ๊งงงงงงง!!!!!!

7# Whon_non_kook

สวัสดีค่ะ ท่าน ฝากเนื้อฝากตัว ฝากใจ และฝากร้านด้วยน่ะค่ะ

ร้านตี๋เรชซิ่งห้ามลืมนะ อิอิอิ มีสินค้าใหม่มาด้วย www.teeracingshop.com

เดี๋ยวไม่มีตังผ่อนรถน่ะ

7# Whon_non_kook

สวัสดีค่ะ ท่าน ฝากเนื้อฝากตัว ฝากใจ และฝากร้านด้วยน่ะค่ะ

ร้านตี๋เรชซิ่งห้ามลืมนะ อิอิอิ มีสิ ...
ต้นฉบับโพสโดย baantoncake เมื่อ 24/4/2010 14:56

แหมก็เล่นซ่ะ แฟร์เลดี้ เลยน๊า ก็ไม่ธรรมดาหละจ้า
ปล.สวยๆๆๆชอบๆๆๆ แฟร์เลดี้ (เก็บตังค์ทั้งชาติก็ยังไม่มีปัญญาซื้อเลย)
รับจดโดเมน เช่าโฮสทำเว็บไซต์ รับทำเว็บไซต์(ดีหรือด้วยป่าวหว่า) สไตล์ บอร์ด SMF, phpnuke, phpBB ราคาไม่แพ๊งงงงงงง!!!!!!

อยู่ใกล้ๆบ้านเลย แล้วจะไปอุดหนุนแน่นอนครับผม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host