"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้ารวบรวม สมาชิกได้ 3 คัน ราคาพิเศษ จาก 6900 เหลือคันละ 4900 บาท

น่าสนใจมาก ครับ ขอ ร่วมด้วย 1 คัน ครับ หาเพิ่มอีก 2 คัน ท่านใดสนใจ ว่ามาเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่มีท่านใด สนใจเลยเหรอครับ

สอบถามหน่อย ถ้าเติม อี 85 ไปแล้ว
แล้วเกิดชุดคิต มันเสีย รถจะเสียหายหรือวิ่งไม่ได้หรือเปล่า(บอกได้คำเดียว ว่ากลัวมาก)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แพงจัง เลย 4900 ได้ไหม

ร้านอยู่ช่วงไหน ของเลียบทางด่วนครับ

เคยผ่านแถวนั้น แต่ไม่แน่ใจว่า ช่วงที่เท่าไรหรือแยกอะไร

ผมก็หวั่น ๆๆ เหมือนกันครับ

ถูกนะ ถูกแน่นอน ราคาต่อลิตร แต่ผลเสีย ต่ออุปกรณ์ ต่างๆๆ นะซิ คิดหนัก
เพราะไม่ได้ รับประกัน พวก ท่อยางต่างๆๆ เขารับประกัน เฉพาะตัว คิต อี85 เท่านั้น

อยากทราบการทำงาน เหมือนกันครับ ว่าอัตราเร่ง และอัตราการสิ้นเปลืองเท่าไร

คนเดียว คันเดียว 5900 บาท ได้หรือเปล่าครับ สนใจมากๆๆๆ

ถ้าได้ ไปติดตั้ง วันนี้ เลยครับ

5900 บาท ได้ไหมครับ จะได้มีตังค์ ซื้อน้ำมันเครื่องด้วย นะครับ

ติดแก๊ส ที่ไหนครับ ขอรายงานผลหน่อยครับ ว่ายี่ห้ออะไร มีผลต่อรถ อย่างไรบ้าง

เอาจริงเหรอครับ พีเอ็ม มาได้ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host