"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ชุดแต่ง new city พลาสติก ABS 4400 งับ อุบลงับ

งานดิบ  งับ ของถูก

ลองถามราคาร้านอื่นดูได้นะงับ

ถ้าทำสีพร้อมติดตั้ง   8500 งับ

อุบลงับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โห โพทเมื่อ ปี 2010 นานมากเราพึ่งมาเจอ เง้อ... นานไปป่าวเนี้ย..... เหมือนเรามาแล้วเค้าเลิกเล่นกันแล้วยังไม่รู้แหะ เงียบ ยังกะป่าช้า - -
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ร้านยุที่ไหนเหรอค่ะพี่ สนใจค่ะ

สวยครับถูกด้วยครับ

เพื่อนไปติดมาหมื่นกว่าครับ

ได้ เลย

ทำสีทั้งคันหรอ

วันก่อนไปขัด สี มา เเมวขุด ลายหมดฝากระโปรงเลย  เค้าไม่เอาซัก บาท 555+
ต้นฉบับโพสโดย toncity2009 เมื่อ 20/4/2010 08:49

พาไปแนะนำหน่อยสิครับ อยากทำสีใหม่เหมือนกัน อยากหาร้านที่มีคนเคยไปทำและรู้จัก จะได้ไม่แพง อิอิ

วันก่อนไปขัด สี มา เเมวขุด ลายหมดฝากระโปรงเลย  เค้าไม่เอาซัก บาท 555+

เปงอู่ ซ้อมรถ ทั้งทำสี ไรพวกนั้น  อ่ะ งับ

พอดี ผมรู้จัก เค้า เลย ถูก

เเถว บ้านข้ามใหญ่อ่ะ

แล้วติดร้านไหนเหรอ ครับ ??

น่าสนจริงๆ เลย

อุบลเหมือนกันเนี้ย ^_^

ติด ร้าน อื่นราคาเท่าไรหรอ งับ อยากรู้

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host