"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ถึงชาวจันทบุรีครับ

พอดีว่าผมจะเดินทางไปจันทบุรีพอจะมีเพื่อนๆที่อยู่ทางโน้นบ้างไหมครับ
ยังไม่เคยเอารถไปไม่รู้ว่าจะไปทางไหนดีแนะนำด้วยนะครับ.....
ถ้าจะพาผมไปทานข้าวก็ยินดีนะครับ......อิอิ
081-6111516   จารย์เกตุครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หนุ่มโอๆๆๆๆๆ มาต้อนรับจารย์เค้าหน่อยเร็วๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

เออโอ อยู่นั้นนิ

Great article man, I liked it

I enjoyed the above rare resource to download form Rapidshare. Thanks man

แวะมาแปดริ้วก่อนก็ได้คับจารย์เกตุ

แก้ไขล่าสุด perachat เมื่อ 26/3/2010 01:30
พอดีว่าผมจะเดินทางไปจันทบุรีพอจะมีเพื่อนๆที่อยู่ทางโน้นบ้างไหมครับ
ยังไม่เคยเอารถไปไม่รู้ว่าจะไปทางไ ...
ต้นฉบับโพสโดย tk_gate เมื่อ 25/3/2010 16:22

อ.เกตุลองเข้าเวปนี้ครับ www.cityeasternzone.com แล้วเข้าไปโพสดูเพราะมีสมาชิกจันทบุรีอยู่หรือโทรหาผมก็ได้ พี

5555++ขอบุณครับทุกท่านพอดีว่าฉุกเฉินตอนนี้กลับมาแล้วครับ....
เอาไว้ต้นเดือนพ.ค.นะครับชาวอีสานจะไปเยือนระยองและใกล้เคิยง....ไว้เจอกันนะครับ

5555++ขอบุณครับทุกท่านพอดีว่าฉุกเฉินตอนนี้กลับมาแล้วครับ....
เอาไว้ต้นเดือนพ.ค.นะครับชาวอีสานจะไปเยือนระยอ ...
ต้นฉบับโพสโดย tk_gate เมื่อ 27/3/2010 19:09

ยินดีต้อนรับครับถ้าใกล้วันที่จะมาแน่นอนแล้วแจ้งให้ทางโซนตะวันออกด้วย
และถ้าจะให้ช่วยหลืออะไรก็บอกมาได้เลย

จัดมาครับ  ยินดีต้อนรับ 1-1  อิอิ  (เสมอ)

จัดมาครับ  ยินดีต้อนรับ 1-1  อิอิ  (เสมอ)
ต้นฉบับโพสโดย golf_saico เมื่อ 28/3/2010 08:48

ดูบอลมากไปป่าวว่ะ ตากอล์ฟ
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host