"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันเสาร์นี้ ช่วงเย็นครับ
ไว้เจอกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปผิดวันเปล่าเขานัดกันวันนี้
ต้นฉบับโพสโดย perachat เมื่อ 27/3/2010 07:55

นั่นซิครับพี่พี ทีแรกตกใจนึกว่าผมเองจำผิดซะอีก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันเสาร์นี้ ช่วงเย็นครับ
ต้นฉบับโพสโดย playboy58mm เมื่อ 27/3/2010 09:10

นัดลูกค้าวันอาทิตย์ทำมัยมาไม่ได้ละ เรานัดกันวันเสาร์นะ
ต้นฉบับโพสโดย kae_zx เมื่อ 26/3/2010 20:17

ผมอยู่กรุงเทพตั้งแต่วันศุกร์แล้วครับ
ถ้าให้วิ่งกลับไปคงไม่ไหว รถยังไม่เสร็จคับ
เสียดายจัง พลาดอีกแว้ว

ผมอยู่กรุงเทพตั้งแต่วันศุกร์แล้วครับ
ถ้าให้วิ่งกลับไปคงไม่ไหว รถยังไม่เสร็จคับ
เสียดายจัง พลาดอีกแว้ ...
ต้นฉบับโพสโดย CITY_SPORT เมื่อ 27/3/2010 09:43

ถ้ามาได้ก็รีบมาน่ะครับคุณเค ขอให้งานราบรื่นครับผม

ถ้ามาได้ก็รีบมาน่ะครับคุณเค ขอให้งานราบรื่นครับผม
ต้นฉบับโพสโดย ATTA_2009 เมื่อ 27/3/2010 09:46

ช่วนี้นะงานรัดตัวเลนนะตาเค

วันนี้งานเยอะมากเลยครับ ไม่รู้จัปลีกตัวไปได้หรือเปล่าเลย ถ้าไปไม่ได้ก็ต้องขอโทษทุกคนด้วยนะครับ
แต่จะพยายามไปให้ได้นะครับ แต่คนอยู่ด้วยได้ไม่นานนะครับเพราะจะต้องกลับมาทำงานต่อ
HCC Zone Chonburi  0815799033

bluelagoon_guy_69@hotmail.com

แก้ไขล่าสุด ATTA_2009 เมื่อ 28/3/2010 08:23

กลับมาแล้วครับ ปล่อยคุณพี่ตั้ม ต้อนรับพี่เอก คุณโจและภรรยา จากระยองต่อครับ

ขอบคุณที่มาเยี่ยมพวกเราชาวชลบุรีครับ แล้วก็ขอบคุณพี่น้องชาวชลบุรีที่ยังเหนียวแน่นกันเหมือนเดิม

ไว้พบกันใหม่เดือนหน้าครับ

แวะ มาพักผักพ่อน นอนแพ  อยู่เมืองกาญ  ครับ  ชาวตะวันออก

24# CITY_SPORT

พลาดเหมือนกันครับ
แฟนไม่ค่อยสบาย  ติดต่อคุณแกะได้คนเดียว แบตฯก็หมดอีก... เฮ้อ
คราวหน้าต้องไปให้ได้แล้วเรา.. :(
" CITY ตัวน้อย - จำกัดความเร็ว " donsiam@hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host