"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

กระตุกตอนออกตัว

เวลาขับออกตัว+และเวลาขับขึ้นเนินที่จอดรถชั้นบน แล้วเกิดกระตุกครับ
รถ city 2003
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาการคล้ายเราเลย..
ลองเช็คหัวเทียนถ้าเก่าแล้วเปลี่ยนเลย+เปลี่ยนน้ำมันเกีรย์ดูนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผมก็ city 2003
เป็นเหมือนกัลเลย

เช็ควาล์ว หรือไม่ก็เปลี่ยนหัวเทียนครับ แนะนำเป็นหัวเทียน platinum หัวละ 120 บาทเอง ของผมเคยเป็น แต่ตอนนี้หายสนิทแล้วครับ

เคยเข้า 0 เขาให้เปลี่ยนครัช แต่ไม่หาย เสียดายเงิน ช่าง 0 วิเคราะมั่วมากกก 0 ฮอนด้าจอหอ นครราชสีมา ช่างไม่มีฝีมือ

ขอบคุณมากๆครับ

ไม่เป็นไรอะ!!หายแล้วมาบอกด้วยละกันจ้า

เป็นเหมือนกัน เปลี่ยนน้ำมาันเกียร์แล้วหายเลย อาการหายนะไม่ใช่รถหาย

ส่วนมากเกิดจากหัวเทียนอ่ะครับ....

เป็นเหมือนกัน เปลี่ยนน้ำมาันเกียร์แล้วหายเลย อาการหายนะไม่ใช่รถหาย
ต้นฉบับโพสโดย CK5 เมื่อ 19/3/2010 09:05

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host